BINTA1-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ฝา 1 ช่องทิ้ง ขนาด 120 ลิตร
- Description
Product Description
รหัสสินค้า : BINTA1-120LT
Size (WxLxH) : 490 x 515 x 1,065 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : HDPE
Related Products
Read moreQuick ViewRBU180LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 180 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 180 ลิตร / Round Bucket 180 Litre
Size (WxLxH) : 660*643*840 mm
Capacity : 180 LT (47 GL)
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewBIN1S 120 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 120 ลิตร ฝา 1 ช่องทิ้ง
รหัสสินค้า : BIN1S 120 WSize (WxLxH) : 490*550*1,110 mm
Capacity : 120 LT.
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBU268LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร / Round Bucket 268 Litre
Size (WxLxH) : 764*740*932 mm
Capacity : 268 LT (70 GL)
Read moreQuick Viewถุงขยะ สีดำ เนื้อหนา รุ่นตัดตรง พับขยายข้าง ซีลก้นถุง ไม่มีหูหิ้ว ขนาด 18×20 นิ้ว
0 out of 5ถุงขยะ สีดำ เนื้อหนา รุ่นตัดตรง พับขยายข้าง ซีลก้นถุง ไม่มีหูหิ้ว ขนาด 18×20 นิ้ว
รหัสสินค้า : BI-BAG-BK18*20
Size : กว้าง 18 x สูง 20 นิ้ว (12 + 3 + 3 x 18 นิ้ว) (เหมาะกับถังขยะ ความจุ 5-10 ลิตร)
ความหนา : 0.10 mm/คู่
Material : PE
Color : ดำ
Packaging : บรรจุเป็นแพ็ค น้ำหนักแพ็คละ 1 kg
– ข้อควรระวังในการใช้งาน :
- ห้ามใช้ถุงบรรจุอาหาร หรือ ห่อหุ้มอาหาร
- ห้ามนำไว้ใกล้เปลวไฟ หรือแหล่งความร้อน
- ห้ามนำมาคลุมศีรษะ หรือ ใบหน้า
- ควรเก็บให้พ้นมือเด็ก
Read moreQuick ViewRBA88LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 88 ลิตร
0 out of 5Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBA65LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 65 ลิตร
Read moreQuick ViewBIN 120 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 120 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 120 WSize (WxLxH) : 490*550*990 mm
Read moreQuick ViewBIN 240 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 240 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 240 WSize (WxLxH) : 580*730*1,070 mm
Capacity : 240 LT.
Read moreQuick ViewRBU103LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร / Round Bucket 103 Litre
Size (WxLxH) : 557*538*688 mm
Capacity : 103 LT (30 GL)
Read moreQuick ViewBINTO1-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร / Standing bin 120 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-120LTSize (WxLxH) : 490 x 505 x 1080 mm