BINTO2-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ฝา 2 ช่องทิ้ง ขนาด 120 ลิตร
- Description
Product Description
Description : ถังขยะ ตั้งพื้น ฝา 2 ช่องทิ้ง ขนาด 120 ลิตร / Standing bin with two swing lid 120 LT.
รหัสสินค้า : BINTO2-120LT
Size (WxLxH) : 490 x 505 x 1,080 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : PE
Related Products
Read moreQuick ViewRBU75LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 75 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 75 ลิตร / Round Bucket 75 Litre
Size (WxLxH) : 500*482*627 mm
Capacity : 75 LT (22 GL)
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewBIN 240 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 240 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 240 WSize (WxLxH) : 580*730*1,070 mm
Capacity : 240 LT.
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBA88LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 88 ลิตร
0 out of 5Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewBINTO1-100LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร / Standing bin 100 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-100LTSize (WxLxH) : 490 x 505 x 1020 mm
Capacity : 100 LT.
Raw Material : PE
Read moreQuick ViewBIN 120 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 120 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 120 WSize (WxLxH) : 490*550*990 mm
Capacity : 120 LT.
Read moreQuick ViewBINTO1-40LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 40 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 40 ลิตร / Standing bin 40 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-40LTSize (WxLxH) : 350 x 365 x 760 mm
Capacity : 40 LT.
Raw Material : PP
Read moreQuick ViewRBU180LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 180 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 180 ลิตร / Round Bucket 180 Litre
Size (WxLxH) : 660*643*840 mm
Capacity : 180 LT (47 GL)
Read moreQuick ViewRBU268LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร / Round Bucket 268 Litre
Size (WxLxH) : 764*740*932 mm
Capacity : 268 LT (70 GL)
Read moreQuick ViewBIN1S 240 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 240 ลิตร ฝา 1 ช่องทิ้ง
รหัสสินค้า : BIN1S 240 WSize (WxLxH) : 580*730*1,235 mm