BINTOR-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น ฝาสามเหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร
- Description
Product Description
Description : ถังขยะ ตั้งพื้น ฝาสามเหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร / Standing bin with swing lid 120 LT.
รหัสสินค้า : BINTOR-120LT
Size (WxLxH) : 490 x 505 x 1,045 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : PP
Related Products
Read moreQuick ViewRBA116LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 116 ลิตร
0 out of 5Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBU216LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 216 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำทรงกลม 216 ลิตร / Round Bucket 216 Litre
Size (WxLxH) : 700*680*910 mm
Capacity : 216 LT (57 GL)
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick Viewถุงขยะ สีดำ เนื้อหนา รุ่นตัดตรง พับขยายข้าง ซีลก้นถุง ไม่มีหูหิ้ว ขนาด 18×20 นิ้ว
0 out of 5ถุงขยะ สีดำ เนื้อหนา รุ่นตัดตรง พับขยายข้าง ซีลก้นถุง ไม่มีหูหิ้ว ขนาด 18×20 นิ้ว
รหัสสินค้า : BI-BAG-BK18*20
Size : กว้าง 18 x สูง 20 นิ้ว (12 + 3 + 3 x 18 นิ้ว) (เหมาะกับถังขยะ ความจุ 5-10 ลิตร)
ความหนา : 0.10 mm/คู่
Material : PE
Color : ดำ
Packaging : บรรจุเป็นแพ็ค น้ำหนักแพ็คละ 1 kg
– ข้อควรระวังในการใช้งาน :
- ห้ามใช้ถุงบรรจุอาหาร หรือ ห่อหุ้มอาหาร
- ห้ามนำไว้ใกล้เปลวไฟ หรือแหล่งความร้อน
- ห้ามนำมาคลุมศีรษะ หรือ ใบหน้า
- ควรเก็บให้พ้นมือเด็ก
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewBIN 120 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 120 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 120 WSize (WxLxH) : 490*550*990 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : HDPE
Read moreQuick ViewRBU54LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 54 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 54 ลิตร / Round Bucket 54 Litre
Size (WxLxH) : 460*442*547 mm
Capacity : 54 LT (16 GL)
Read moreQuick ViewBIN 240 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 240 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 240 WSize (WxLxH) : 580*730*1,070 mm
Capacity : 240 LT.
Read moreQuick ViewRBA65LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 65 ลิตร
Read moreQuick ViewRBU103LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร / Round Bucket 103 Litre
Size (WxLxH) : 557*538*688 mm
Capacity : 103 LT (30 GL)
Read moreQuick ViewRBA88LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 88 ลิตร
Read moreQuick ViewBINTO1-100LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร / Standing bin 100 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-100LTSize (WxLxH) : 490 x 505 x 1020 mm