BINTOR-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น ฝาสามเหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร
- Description
Product Description
Description : ถังขยะ ตั้งพื้น ฝาสามเหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร / Standing bin with swing lid 120 LT.
รหัสสินค้า : BINTOR-120LT
Size (WxLxH) : 490 x 505 x 1,045 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : PP
Related Products
Read moreQuick ViewBIN 120 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 120 ลิตร ฝาเรียบ
รหัสสินค้า : BIN 120 WSize (WxLxH) : 490*550*990 mm
Capacity : 120 LT.
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBU268LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 268 ลิตร / Round Bucket 268 Litre
Size (WxLxH) : 764*740*932 mm
Capacity : 268 LT (70 GL)
Raw Material : HDPE
Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewBIN1S 240 W ถังขยะ ล้อเลื่อน 240 ลิตร ฝา 1 ช่องทิ้ง
รหัสสินค้า : BIN1S 240 WSize (WxLxH) : 580*730*1,235 mm
Capacity : 240 LT.
Read moreQuick ViewRBU137LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 137 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 137 ลิตร / Round Bucket 137 Litre
Size (WxLxH) : 605*588*780 mm
Capacity : 137 LT (40 GL)
Read moreQuick ViewRBA116LT กะละมัง พลาสติก ขนาด 116 ลิตร
0 out of 5Read moreQuick View -
Read moreQuick ViewRBU103LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 103 ลิตร / Round Bucket 103 Litre
Size (WxLxH) : 557*538*688 mm
Capacity : 103 LT (30 GL)
Read moreQuick ViewRBU216LT ถังน้ำ ทรงกลม ขนาด 216 ลิตร
0 out of 5Description : ถังน้ำทรงกลม 216 ลิตร / Round Bucket 216 Litre
Size (WxLxH) : 700*680*910 mm
Capacity : 216 LT (57 GL)
Read moreQuick ViewBINTO1-100LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 100 ลิตร / Standing bin 100 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-100LTSize (WxLxH) : 490 x 505 x 1020 mm
Capacity : 100 LT.
Raw Material : PE
Read moreQuick ViewBINTO1-120LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 120 ลิตร / Standing bin 120 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-120LTSize (WxLxH) : 490 x 505 x 1080 mm
Raw Material : PE
Read moreQuick ViewBINTO1-60LT ถังขยะ ตั้งพื้น สี่เหลี่ยม ขนาด 60 ลิตร
0 out of 5Description : ถังขยะตั้งพื้นสี่เหลี่ยม ขนาด 60 ลิตร / Standing bin 60 LT.
รหัสสินค้า : BINTO1-60LTSize (WxLxH) : 400 x 415 x 835 mm